คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการส่งเสริมและพัฒนากิจการนิสิต กิจกรรมที่ 2 “เพิ่มประสิทธิภาพอาจารย์ที่ปรึกษา”
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการส่งเสริมและพัฒนากิจการนิสิต กิจกรรมที่ 2 “เพิ่มประสิทธิภาพอาจารย์ที่ปรึกษา”](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/98/h98-06-11-2018_0545pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการส่งเสริมและพัฒนากิจการนิสิต กิจกรรมที่ 2 “เพิ่มประสิทธิภาพอาจารย์ที่ปรึกษา” ในวันที่ 5 มิถุนายน 2561 ณ ห้องประชุมคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ (B305) ซึ่งได้รับเกียรติจากอาจารย์พรรณพิมล สุขวงษ์ เป็นวิทยากร โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ พัฒนาระบบและเพิ่มประสิทธิภาพในการให้คำที่ปรึกษาของอาจารย์ที่ปรึกษา