![นิสิตสาขาวิชาพัฒนาสังคม คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ได้รับรางวัลสหกิจศึกษาดีเด่น (รางวัลที่ 3) ด้านสังคมศาสตร์ มนุษยศาสตร์ และการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2560](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/92/h92-05-25-2018_0229pm.jpg)
นิสิตสาขาวิชาพัฒนาสังคม คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ได้รับรางวัลสหกิจศึกษาดีเด่น (รางวัลที่ 3) ด้านสังคมศาสตร์ มนุษยศาสตร์ และการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2560 ในวันที่ 25 พฤษภาคม 2561 ดร.ณัฐฑรี สินธุนาวา พงษ์พิพัฒน์ ประธานกรรมการสหกิจศึกษา คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ พร้อมด้วยอาจารย์อรญา อนุกูล และนิสิตสหกิจศึกษา สาขาวิชาพัฒนาสังคมและสาขาวิชารัฐศาสตร์ เข้าร่วมโครงการมอบเงินรางวัลและเกียรติบัตรนิสิตสหกิจศึกษา ประจำปีการศึกษา 2560 ณ ห้องประชุมบวร รัตนประสิทธิ์ อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยพะเยา โดยนิสิตสาขาวิชาพัฒนาสังคม ได้แก่ นายสาธิต สุขประเสริฐ และนายวีรชน ยามะสัก ได้รับรางวัลที่ 3 ด้านสังคมศาสตร์ มนุษยศาสตร์ และการจัดการ ประจำปีการศึกษา 2560 (อาจารย์อรญา อนุกูล, ที่ปรึกษา) ผลงานเรื่อง พัฒนากระบวนการเรียนรู้เรื่องการพัฒนาตามศาสตร์พระราชา ณ สถานประกอบการ มูลนิธิรากแก้ว