หน่วยกิจการนิสิตคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการเลือกตั้งคณะกรรมการสโมสรนิสิตคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ประจำปีการศึกษา 2561
![หน่วยกิจการนิสิตคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการเลือกตั้งคณะกรรมการสโมสรนิสิตคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ประจำปีการศึกษา 2561](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/87/h87-04-26-2018_0347pm.jpg)
หน่วยกิจการนิสิตคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการเลือกตั้งคณะกรรมการสโมสรนิสิตคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ประจำปีการศึกษา 2561 เมื่อวันจันทร์ ที่ 2 เมษายน พ.ศ. 2561 ที่ผ่านมา (1 เมษายน พ.ศ.2561 เลือกตั้งออนไลน์) ณ ห้องภูกามยาว 1 ซึ่งมีผู้มาใช้สิทธิลงคะแนนจำนวน 266 คน โดยผลการนับคะแนนนั้นรับรองว่านายนราธิป วงศ์ประสิทธิ์ ผู้สมัครหมายเลข 1 พร้อมคณะฯ ได้ดำลงตำแหน่งประธานสโมสรนิสิต และคณะกรรมการสโมสรนิสิต คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ประจำปีการ 2561