![งานบริการการศึกษา คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมจัดนิทรรศการ “Education Expo เปิดประตูสู่รั้วมหาวิทยาลัย ก้าวไปในโลกอาชีพ ปี 61” ครั้งที่ 4](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/73/h73-04-26-2018_0248pm.jpg)
งานบริการการศึกษา คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมจัดนิทรรศการ “Education Expo เปิดประตูสู่รั้วมหาวิทยาลัย ก้าวไปในโลกอาชีพ ปี 61” ครั้งที่ 4 ณ โรงเรียนลำปางกัลยาณี จังหวัดลำปาง เมื่อวันอังคาร ที่ 7 พฤศจิกายน 2560 ที่ผ่านมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อประชาสัมพันธ์หลักสูตร/สาขาวิชาในคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ให้แก่นักเรียนจากโรงเรียนต่าง ๆ ที่เข้าเยี่ยมชม โดยมี นายถิรายุส์ บำบัด ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายวิชาการและกิจการทั่วไป และนายวิทวัส ประเสริฐศักดิ์ นักวิชาการศึกษา เป็นผู้ต้อนรับให้คำปรึกษาและให้ข้อมูลต่างๆกับนักเรียนและผู้ที่สนใจ