![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำเสนอผลงานและความก้าวหน้าของโครงการวิจัย “การวิจัยและพัฒนาการบริหารจัดการขยะแบบมีส่วนร่วมในตำบลแม่กา”](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/71/h71-04-26-2018_0244pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำเสนอผลงานและความก้าวหน้าของโครงการวิจัย “การวิจัยและพัฒนาการบริหารจัดการขยะแบบมีส่วนร่วมในตำบลแม่กา” (เพื่อสนับสนุนโครงการ 1 คณะ 1 โมเดล คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์) ในกิจกรรม 1 คณะ 1 โมเดลสัญจรพื้นที่เขต อำเภอเมืองพะเยา ในวันที่ 1 พฤศจิกายน 2560 ที่ผ่านมา ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อนำเนินพันธกิจด้านบริการวิชาการ ตามปณิธาน มหาวิทยาลัยพะเยาที่ว่า “ปัญญาเพื่อความเข้มแข็งของชุมชน”
@green-office
@green-office