หน่วยประกันคุณภาพการศึกษา งานนโยบายและแผน คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประกันคุณภาพการศึกษาภายในระดับคณะ
![หน่วยประกันคุณภาพการศึกษา งานนโยบายและแผน คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประกันคุณภาพการศึกษาภายในระดับคณะ](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/70/h70-04-26-2018_0241pm.jpg)
หน่วยประกันคุณภาพการศึกษา งานนโยบายและแผน คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประกันคุณภาพการศึกษาภายในระดับคณะ ในวันที่ 22 – 23 กันยายน 2560 ที่ผ่านมา ณ ห้องประชุมชั่วคราวคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ (B305) โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.เสมอ ถาน้อย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมปฤณ นิยมไทย ดร.ชลธิดา เทพหินลัพ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธนา หมั่นดี และ ผู้ช่วยศาสตราจารย์แสงระวี สุทธิปริญญานนท์ เป็นคณะกรรมการประเมินคุณภาพการศึกษาระดับคณะ ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อประเมินคุณภาพระดับคณะตามนโยบายของคณะฯและมหาวิทยาลัยพะเยา และนำผลการประเมินมาพัฒนาและปรับปรุงคุณภาพการศึกษาของคณะฯ ต่อไป