คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการเปิดตัวกลุ่ม SPSS Green Rangers
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการเปิดตัวกลุ่ม SPSS Green Rangers](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/67/h67-04-26-2018_0213pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการเปิดตัวกลุ่ม SPSS Green Rangers ณ อาคารโภชนาการ มหาวิทยาลัยพะเยา ในวันที่ 13 กันยายน พ.ศ. 2560 ที่ผ่านมา ซึ่งมีการรับสมัครและเปิดตัวกลุ่มนิสิตที่เข้าร่วมโครงการ SPSS Green Rangers ในการทำประโยชน์ต่อสังคมและมีกิจกรรมตอบคำถามเพื่อชิงรางวัล โดยได้รับความสนใจจากนิสิตเป็นจำนวนมาก