หน่วยประกันคุณภาพการศึกษา คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประกันคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร
![หน่วยประกันคุณภาพการศึกษา คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประกันคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/63/h63-04-26-2018_0144pm.jpg)
หน่วยประกันคุณภาพการศึกษา คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประกันคุณภาพการศึกษาภายในระดับหลักสูตร จำนวน 4 หลักสูตร ในวันที่ 28 – 30 สิงหาคม 2560 ที่ผ่านมา ณ ห้องประชุมชั่วคราวคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ (B305) ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อประเมินคุณภาพระดับหลักสูตรและประกันคุณภาพหลักสูตรที่เปิดสอนในคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ โดยได้รับเกียรติจาก ดร.ชลธิดา เทพหินลัพ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ยุทธนา หมั่นดี และ ผู้ช่วยศาสตราจารย์แสงระวี สุทธิปริญญานนท์ เป็นคณะกรรมการประเมินคุณภาพการศึกษาระดับหลักสูตรของคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์