คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม จ.พิษณุโลก
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากมหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม จ.พิษณุโลก](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/62/h62-04-26-2018_1202pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน จากโครงการจัดตั้งคณะสังคมศาสตร์ สังกัดคณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏพิบูลสงคราม จ.พิษณุโลก โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์จากหน่วยงานต่างๆ รวมถึงเพื่อนำความรู้ที่ได้รับมาปรับใช้ในการดำเนินงาน การบริหารจัดการภายในองค์กร