คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ออกบูทประชาสัมพันธ์หลักสูตรฯ ในโครงการ UP OPEN HOUSE 2017
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ออกบูทประชาสัมพันธ์หลักสูตรฯ ในโครงการ UP OPEN HOUSE 2017](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/60/h60-04-26-2018_1147am.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ออกบูทประชาสัมพันธ์หลักสูตรฯ นำโดยคณบดี ผู้ช่วยคณบดี หัวหน้าสาขาวิชา เจ้าหน้าที่ และนิสิต ร่วมกับงานรับเข้า กองบริการการศึกษา มหาวิทยาลัยพะเยา ในโครงการ UP OPEN HOUSE 2017 เพื่อเป็นการประชาสัมพันธ์หลักสูตรฯ และเตรียมความพร้อมในการรับนิสิตใหม่ ปีการศึกษา 2561 ในวันที่ 22 สิงหาคม 2560 ที่ผ่านมา ณ อาคาร 99 ปี พระอุบาลีคุณูปมาจารย์ (ปวง ธมฺมปญฺโญ) มหาวิทยาลัยพะเยา