![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประชุมบุคลากร คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/57/h57-04-26-2018_1133am.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประชุมบุคลากร คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ เมื่อวันจันทร์ ที่ 31 กรกฎาคม 2560 ที่ผ่านมา ณ ห้องประชุมเรือนเอื้องคำ มหาวิทยาลัยพะเยา โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์พรรณยุพา นพรัก คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฯ โดยจัดขึ้นเพื่อใช้เป็นเวทีในการพูดคุยแลกเปลี่ยนเรียนรู้ รวมถึงการรับฟังความคิดเห็น ปัญหาอุปสรรค ตลอดจนข้อเสนอแนะจากบุคลากร เพื่อนำไปปรับปรุงและพัฒนางานต่อไป โดยใช้หลักการมีส่วนร่วมของบุคลากรคณะฯ ยึดหลักธรรมาภิบาล ตามนโยบายของสถาบันอุดมศึกษา