หน่วยนโยบายและแผน คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการวิเคราะห์และพัฒนาแผนปฏิบัติการ คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ประจำปี 2561 กิจกรรมที่ 2
![หน่วยนโยบายและแผน คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการวิเคราะห์และพัฒนาแผนปฏิบัติการ คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ประจำปี 2561 กิจกรรมที่ 2](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/53/h53-04-26-2018_1053am.jpg)
หน่วยนโยบายและแผน คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการวิเคราะห์และพัฒนาแผนปฏิบัติการ คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ประจำปี 2561 กิจกรรมที่ 2 ณ โรงแรมคาทิลิยา เมาท์เทน รีสอร์ท แอนด์ สปา จ.เชียงราย ในวันที่ 21 มิถุนายน พ.ศ. 2560 ที่ผ่านมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อวิเคราะห์และระดมความคิดเห็นจัดทำแผนปฎิบัติการ ประจำปี 2561 คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์