คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์จัดโครงการวิเคราะห์ ทบทวนแผนยุทธศาสตร์การพัฒนาคณะและจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปี 2567 ณ M2 Hotel Waterside จังหวัดพะเยา
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์จัดโครงการวิเคราะห์ ทบทวนแผนยุทธศาสตร์การพัฒนาคณะและจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปี 2567 ณ M2 Hotel Waterside จังหวัดพะเยา](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2566/379/h379-07-03-2023_0407pm.jpg)
เมื่อวันเสาร์ที่ 1 กรกฎาคม 2566 เวลา 09.30 – 17.00 น. คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์จัดโครงการวิเคราะห์ ทบทวนแผนยุทธศาสตร์การพัฒนาคณะและจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปี 2567 นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.มนตรา พงษ์นิล คณบดี คณะผู้บริหาร คณาจารย์ และตัวแทนนิสิต คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ณ M2 Hotel Waterside จังหวัดพะเยา
โดยโครงการดังกล่าวจัดขึ้นเพื่อวิเคราะห์และทบทวนแผนการทำงานจากปีที่ผ่านมา และเปิดโอกาสให้บุคลากร นิสิต มีส่วนร่วมวิเคราะห์ แสดงความคิดเห็นในการวางแผนยุทธศาสตร์คณะฯ ระยะ 5 ปี (2567-2571) ร่วมกัน เพื่อให้การดำเนินงานของคณะฯ บรรลุเป้าหมาย เกิดประสิทธิภาพสูงสุด รวมถึงสร้างแนวทางการจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปี 2567 เพื่อเป็นกรอบแนวทางในการดำเนินงานของคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ต่อไป