คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์จัดประชุมคณะกรรมการดำเนินงานสำนักงานสีเขียว (Green office) ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์จัดประชุมคณะกรรมการดำเนินงานสำนักงานสีเขียว (Green office) ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2566/356/h356-02-22-2023_0112pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์จัดประชุมคณะกรรมการดำเนินงานสำนักงานสีเขียว (Green office) ครั้งที่ 1 ประจำปี 2566
เมื่อวันที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 โดยมี รองศาสตราจารย์ ดร.มนตรา พงษ์นิล คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ เป็นประธานการประชุมฯ และมีผู้เข้าร่วมประชุมที่ประกอบด้วย คณะผู้บริหาร คณาจารย์ และเจ้าหน้าที่ทุกคน ณ ห้องประชุมคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์
ซึ่งวัตถุประสงค์ของการจัดประชุมในครั้งนี้ เพื่อกำหนดทิศทางการดำเนินงานสำนักงานสีเขียว (Green office) ของคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ประจำปี 2566 ให้มุ่งสู่การเป็น สำนักงานสีเขียวที่มีประสิทธิภาพอย่างยั่งยืน