คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ได้จัดโครงการสร้างขวัญกำลังใจให้กับบุคลากรคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ได้จัดโครงการสร้างขวัญกำลังใจให้กับบุคลากรคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2566/355/h355-02-22-2023_0109pm.jpg)
ในวันพุธที่ 1 กุมภาพันธ์ 2566 คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ได้จัดโครงการสร้างขวัญกำลังใจให้กับบุคลากรคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ณ ร้านอาหาร Happy garden coffee อ.เมือง จ.พะเยา
โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้การบริหารจัดการภายในคณะส่งเสริมและสนับสนุนให้บุคลากรสร้างผลงานวิจัยอันนำไปสู่การขอกำหนดตำแหน่งทางวิชาการ ตลอดจนการสร้างขวัญและกำลังใจให้บุคลากรอันนำไปสู่การทำงานตามยุทธศาสตร์ของคณะต่อไป