![ผศ.ดร.ฉัตรทิพย์ ชัยฉกรรจ์, ผศ.ดารารัตน์ คำเป็ง คว้ารางวัล การประกวดชุมชนนวัตกรรม เทคโนโลยีพร้อมใช้และนวัตกร ดีเด่น (รางวัลชมเชย)](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2565/331/h331-11-11-2022_0145pm.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ ผศ.ดร.ฉัตรทิพย์ ชัยฉกรรจ์,ผศ.ดารารัตน์ คำเป็ง, สุพรรณี เวียงคำ และศรีฟ้า กิตติ ในโอกาสได้รับรางวัลชมเชย ประเภทนวัตกรรมชุมชน เรื่อง "นวัตกรรมชุมชนผู้ออกแบบสวัสดิการสังคมด้วยนวัตกรรมมีสิทธิฺ" ภายใต้ชุดโครงการการพัฒนาศักยภาพชุมชนบนฐานการทำงานตามโครงการหนึ่งคณะหนึ่งโมเดล ของมหาวิทยาลัยพะเยา สู่การเป็นชุมชนนวัตกรรม ประจำปี 2563 จากการส่งผลงานเข้าร่วมการประกวดชุมชนนวัตกรรม เทคโนโลยีพร้อมใช้และนวัตกรดีเด่น หน่วยบริหารและจัดการทุนด้านการพัฒนาระดับพื้นที่ (บพท.) ระหว่างวันที่ 8 - 9 พฤศจิกายน 2565 ณ โรงแรมเอส 31 กรุงเทพมหานคร