ส่งมอบงานเพื่อการพัฒนาต่อ : ส่งมอบงานคณบดีท่านใหม่ คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา (รศ.ดร.มนตรา พงษ์นิล)
![ส่งมอบงานเพื่อการพัฒนาต่อ : ส่งมอบงานคณบดีท่านใหม่ คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา (รศ.ดร.มนตรา พงษ์นิล)](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2565/320/h320-09-30-2022_0306pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินงานส่งมอบงานในหน้าที่ของผู้บริหาร ตำแหน่ง คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ระหว่าง รศ.พรรณยุพา นพรัก (วาระเดิม) รศ.ดร.มนตรา พงษ์นิล (วาระใหม่) ในวันศุกร์ที่ 30 กันยายน 2565 ณ ห้องประชุม คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ การส่งมอบงานนี้จัดขึ้นเพื่อให้เป็นไปตามระเบียบมหาวิทยาลัยพะเยา และเพื่อให้เกิดความเชื่อมโยงประสานต่อเนื่องของการทำงานระหว่างกัน อันจะส่งผลดีต่อการบริหารส่วนงานของมหาวิทยาลัยต่อไป