![SPSS เยี่ยมไข้ มอบกระเช้าเข้าเยี่ยม อาจารย์ทวีป มหาสิงห์ อาจารย์ประจำหลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2565/302/h302-06-24-2022_0238pm.jpg)
SPSS เยี่ยมไข้ วันที่ 24 มิถุนายน 2565 รองศาสตราจารย์พรรณยุพา นพรัก คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ได้มอบหมายให้ อาจารย์กัลยาพร กันอิน ประธานหลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต เข้ามอบกระเช้าเข้าเยี่ยม อาจารย์ทวีป มหาสิงห์ อาจารย์ประจำหลักสูตรรัฐศาสตรบัณฑิต บุคลากรในสังกัด ที่พักรักษาตัวหลังการผ่าตัด ณ โรงพยาบาลพะเยาราม จังหวัดพะเยา