คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ดำเนินการฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2563
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ดำเนินการฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2563](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2565/295/h295-05-02-2022_1048am.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ดำเนินการฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2563 ให้กับบัณฑิต และมหาบัณฑิตและดุษฎีบัณฑิต ในระหว่างวันที่ 25 – 27 กุมภาพันธ์ 2565 ณ ห้อง PKY2 – PKY3 อาคารเรียนรวมภูกามยาว มหาวิทยาลัยพะเยา โดยมี รองศาสตราจารย์พรรณยุพา นพรัก คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ได้กล่าวต้อนรับและให้โอวาทกับผู้ที่จะเขารับพระราชทานปริญญาบัตรในครั้งนี้
อัลบัมรูปภาพเพิ่มเติม สโมสรนิสิตคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา