คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ดำเนินการฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2562
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ดำเนินการฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2562](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2565/289/h289-02-23-2022_0141pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ดำเนินการฝึกซ้อมและเตรียมความพร้อมเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตร ประจำปีการศึกษา 2562 ให้กับบัณฑิต และมหาบัณฑิตและดุษฎีบัณฑิต ในระหว่างวันที่ 14 – 16 กุมภาพันธ์ 2565 ณ ห้อง PKY2 – PKY3 อาคารเรียนรวมภูกามยาว มหาวิทยาลัยพะเยา โดยมี รองศาสตราจารย์พรรณยุพา นพรัก คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ได้กล่าวต้อนรับและให้โอวาทกับผู้ที่จะเข้ารับพระราชทานปริญญาบัตรในครั้งนี้