คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดงานทำบุญคณะฯประจำปี 2565
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดงานทำบุญคณะฯประจำปี 2565](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2565/286/h286-02-10-2022_1024am.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดงานทำบุญ คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ประจำปี 2565 โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์ ดร.สมบัติ นพรัก คณบดีวิทยาลัยการศึกษา และรองศาสตราจารย์พรรณยุพา นพรัก คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เป็นประธานในพิธี ณ ห้องสำนักงานคณะฯ อาคารเรียนรวมหลังภูกามยาว มหาวิทยาลัยพะเยา ในวันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565 ที่ผ่านมา ..