![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการ ศึกษาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านเครือข่ายศิษย์เก่า](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2564/272/h272-08-09-2021_0426pm.png)
หน่วยกิจการนิสิต คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการ “ศึกษาแลกเปลี่ยนเรียนรู้ด้านเครือข่ายศิษย์เก่า”ในวันพฤหัสบดีที่ 29 กรกฏาคม 2564 ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ (Zoom) ที่ผ่านมา โดยกิจกรรมดังกล่าวเป็นกิจกรรมสร้างเครือข่ายชมรมศิษย์เก่าคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา โดยมีการแลกเปลี่ยน การแสดงความคิดเห็น และการสร้างกลไกในการขับเคลื่อนชมรมศิษย์เก่า โดยมีผู้เข้าร่วมทั้งสิ้น 20 คน