![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการพัฒนาคุณภาพการศึกษาระดับหลักสูตร](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2563/230/h230-08-24-2020_1136am.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดดำเนินโครงการพัฒนาคุณภาพการศึกษาระดับหลักสูตร ในระหว่างวันที่ 29-30 กรกฎาคม 2563 ณ ห้องประชุมคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ และรูปแบบออนไลน์ ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ Microsoft Teams โดยรองศาสตราจารย์พรรณยุพา นพรัก คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ พร้อมด้วยรองคณบดี ผู้ช่วยคณบดี อาจารย์ประจำหลักสูตร และบุคลากรสายบริการ ให้การต้อนรับและเข้าร่วมโครงการ ทั้งนี้ได้รับเกียรติจากบุคลากรสายวิชาการมหาวิทยาลัยพะเยา เป็นประธานกรรมการและกรรมการตรวจประเมินคุณภาพการศึกษาภายใน ระดับหลักสูตร ประจำปีการศึกษา 2562 คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์