![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา รับเกียรติบัตร UPITA (Pre-Assessment) ระดับมหาวิทยาลัย หน่วยงานที่มีผลการประเมิน ITA ในระดับ B](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2563/221/h221-06-23-2020_1122am.jpg)
วันพุธที่ 10 มิถุนายน 2563 อธิการบดีมหาวิทยาลัยพะเยา รองศาสตราจารย์ ดร.สุภกร พงศบางโพธิ์ เป็นประธานมอบเกียรติบัตรให้กับหน่วยงานที่มีผลการประเมิน ITA ในระดับ A และระดับ B จำนวน 11 หน่วยงาน ในการประชุมคณะกรรมการบริหารมหาวิทยาลัยพะเยา โดยคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ได้รับเกียรติบัตร UPITA (Pre-Assessment) ระดับมหาวิทยาลัย ในระดับ B (75.50) หลังจากนั้นคณะผู้บริหารได้ถ่ายรูปร่วมกันพร้อมแสดงเจตจำนงมหาวิทยาลัยพะเยาการต่อต้านการทุจริตทุกรูปแบบ และบริหารงานด้วยความซื่อสัตย์ สุจริต โปร่งใสตรวจสอบได้ ณ ห้องประชุมบวร รัตนประสิทธิ์ สำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยพะเยา