คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เข้าร่วมกิจกรรม SHOW & SHARE UPKM 2019 ครั้งที่ 1
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เข้าร่วมกิจกรรม SHOW & SHARE UPKM 2019 ครั้งที่ 1](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2562/192/h192-09-16-2019_0501pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดยรองศาสตราจารย์พรรณยุพา นพรัก คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ พร้อมด้วยรองคณบดี ผู้ช่วยคณบดี และบุคลากรสายบริการ เข้าร่วมกิจกรรม SHOW & SHARE UPKM 2019 ครั้งที่ 1 โดยนายธนรินทร์ คงเถื่อน นักวิชาการคอมพิวเตอร์ คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ เป็นตัวแทนนำเสนอผลงานด้านการบริหาร “ระบบสารสนเทศเพื่อผู้บริหารระดับสูง” ในวันศุกร์ที่ 13 กันยายน 2562 ณ ลานเอนกประสงค์ ชั้น 1 อาคารสำนักงานอธิการบดี มหาวิทยาลัยพะเยา