![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เข้าร่วมโครงการศิษย์เก่าสัมพันธ์ โดยกองกิจการนิสิต มหาวิทยาลัยพะเยา](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2562/190/h190-09-10-2019_0938am.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เข้าร่วมโครงการศิษย์เก่าสัมพันธ์ โดยกองกิจการนิสิต มหาวิทยาลัยพะเยา วันที่ 7 - 8 กันยายน 2562 นายถิรายุส์ บำบัด ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายกิจการนิสิตและศิลปวัฒนธรรม พร้อมด้วยคณะกรรมการพัฒนาระบบเครือข่ายศิษย์เก่าคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ได้เข้าร่วมโครงการศิษย์เก่าสัมพันธ์ ของกองกิจการนิสิต มหาวิทยาลัยพะเยา เพื่อแลกเปลี่ยนความคิดเห็นในการดำเนินงานด้านศิษย์เก่า และเพื่อให้เกิดเครือข่ายความสัมพันธ์ระหว่างมหาวิทยาลัยพะเยา ศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยพะเยา และสมาคมศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยพะเยา นอกจากนี้ยังได้ร่วมกันจัดทำแผนปฏิบัติการที่สอดคล้องกับการพัฒนาศิษย์เก่ามหาวิทยาลัยพะเยา ประจำปี 2562 - 2563 ณ มหาวิทยาลัยพะเยา วิทยาเขตเชียงราย