คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดงานทำบุญครบรอบ 5 ปี คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดงานทำบุญครบรอบ 5 ปี คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2562/187/h187-08-21-2019_0618pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดงานทำบุญครบรอบ 5 ปี คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ฉัตรทิพย์ ชัยฉกรรจ์ รองคณบดีฝ่ายแผนและนวัตกรรม คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา เป็นประธานในพิธี ณ ห้องสำนักงานคณะฯ อาคารเรียนรวมหลังภูกามยาว มหาวิทยาลัยพะเยา ในวันที่ 17 สิงหาคม 2562 ที่ผ่านมา