คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดโครงการ “รับน้อง-ฉลองพี่ สุขขี SPSS”
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดโครงการ “รับน้อง-ฉลองพี่ สุขขี SPSS”](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2562/180/h180-08-02-2019_0504pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดโครงการ “รับน้อง-ฉลองพี่ สุขขี SPSS” รหัสโครงการ รส 6201004 (กิจกรรมที่ 3 ปัจฉิมหรรษา อำลา SPSS) ในวันเสาร์ ที่ 27 กรกฎาคม พ.ศ. 2562 ณ ห้อง C 202 ที่ผ่านมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเสริมสร้างความรู้ความเข้าใจ ในกฎระเบียบ/ข้อบังคับ/แนวปฏิบัติ/ตลอดจนการจัดการเรียนการสอนในระดับบัณฑิตศึกษา ปีการศึกษา 2562 ตลอดจนเพื่อให้นิสิตใหม่ระดับบัณฑิตศึกษา ปีการศึกษา 2562 ได้พบปะคณะผู้บริหาร คณาจารย์ผู้สอนของคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ รวมถึงการสร้างความสัมพันธ์อันดีระหว่างรุ่นพี่รุ่นน้องในคณะฯ และการแสดงความยินดีให้กับนิสิตที่สำเร็จการศึกษา ในปีการศึกษา 2561