คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมโครงการ สัปดาห์จิตอาสา เราทำดีด้วยหัวใจ
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมโครงการ สัปดาห์จิตอาสา เราทำดีด้วยหัวใจ](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2562/179/h179-08-02-2019_0457pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา โดยตัวแทนบุคลากร ร่วมโครงการ สัปดาห์จิตอาสา เราทำดีด้วยหัวใจ กิจกรรมที่ 1 พิธีถวายราชสดุดีและปล่อยปลา ถวายเป็นพระราชกุศล ในวันที่ 24 กรกฎาคม 2562 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อสงเสริมกระบวนการพัฒนานิสิต และเทิดพระเกียรติและน้อมสำนึกในพระมหากรุณาธิคุณ เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว วันที่ 28 กรกฎาคม 2562