หน่วยกิจการนิสิตและทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม พร้อมด้วยสโมสรนิสิต ได้จัดดำเนินโครงการคุรุปูจา ไหว้สา ปารมี(ไหว้ครูคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์) ประจำปีการศึกษา 2562
![หน่วยกิจการนิสิตและทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม พร้อมด้วยสโมสรนิสิต ได้จัดดำเนินโครงการคุรุปูจา ไหว้สา ปารมี(ไหว้ครูคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์) ประจำปีการศึกษา 2562](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2562/178/h178-08-02-2019_0445pm.jpg)
หน่วยกิจการนิสิตและทำนุบำรุงศิลปวัฒนธรรม พร้อมด้วยสโมสรนิสิต ได้จัดดำเนินโครงการคุรุปูจา ไหว้สา ปารมี(ไหว้ครูคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์) ประจำปีการศึกษา 2562 ในวันพฤหัสบดี ที่ 25 กรกฎาคม 2562 ณ.ห้องภูกามยาว 3 อาคารเรียนรวมหลังเก่า
นอกจากพิธีไหว้ครูแล้ว ในพิธียังได้จัดให้มีการมอบเหรียญเรียนดี เกียรติบัตรผู้นำกิจกรรมนิสิต และมอบเกียรติบัตรให้แก่นิสิตที่ผ่านโครงการเสริมสร้างแรงจูงใจในการเรียน (พัฒนานิสิตด้านวิชาการ) เพื่อยกย่อง และเชิดชูเกียรติให้แก่นิสิตที่มีความเป็นผู้นำ มีความเสียสละในการทำประโยชน์เพื่อส่วนรวมด้วยจิตอาสา ประจำปีการศึกษา 2561