คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการ พัฒนาศักยภาพบุคลากรประจำปี และโครงการสัมมนาคณาจารย์
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการ พัฒนาศักยภาพบุคลากรประจำปี และโครงการสัมมนาคณาจารย์](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2562/167/h167-06-28-2019_0914am.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการ พัฒนาศักยภาพบุคลากรประจำปี และโครงการสัมมนาคณาจารย์ ในระหว่างวันที่ 7 – 11 มิถุนายน 2562 ณ ห้องC01/ห้องประชุมคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์/โรงแรมบูรส์ริเวอร์ จันทบุรี ที่ผ่านมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อถอดบทเรียนด้านการปฏิบัติงานและแลกเปลี่ยนเรียนรู้การปฏิบัติงานระหว่างบุคลากรภายในฯ รวมถึงพัฒนาศักยภาพของบุคลากรด้านความรู้และระบบปฏิบัติงานด้านต่าง ๆ และจัดทำ ทบทวนแผนกลยุทธ์ของสาขาและของคณะฯ ประจำปี 2563-2566