คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดโครงการ “นำเสนอผลงานนิสิตระดับบัณฑิตศึกษา”
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดโครงการ “นำเสนอผลงานนิสิตระดับบัณฑิตศึกษา”](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2562/165/h165-06-14-2019_0248pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา จัดโครงการ “นำเสนอผลงานนิสิตระดับบัณฑิตศึกษา” ในวันเสาร์ ที่ 8 มิถุนายน พ.ศ. 2562 ณ ห้อง C 202-203 อาคารเรียนรวมหลังเก่า มหาวิทยาลัยพะเยา ที่ผ่านมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อเป็นเวทีสำหรับการนำเสนอผลงานของนิสิตระดับบัณฑิตศึกษา โดยได้รับเกียรติจาก ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ณัฏฐ์ดนัย ประเทืองบริบูรณ์ อาจารย์ประจำมหาวิทยาลัยราชภัฏลำปาง และผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุพัตตรา ตันติจริยาพันธ์ อาจารย์ประจำมหาวิทยาลัยราชภัฏอุตรดิตถ์ ร่วมเป็นผู้ทรงคุณวุฒิภายนอกในการวิพากษ์ผลงานการศึกษาค้นคว้าด้วยตนเอง นิสิตหลักสูตรรัฐประศาสนศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชานโยบายสาธารณะ แผน ข