คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการวิเคราะห์และจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปี คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ และโครงการรับฟังผู้มีส่วนได้ส่วนเสีย ระดับหลักสูตรและระดับคณะ
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการวิเคราะห์และจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปี คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ และโครงการรับฟังผู้มีส่วนได้ส่วนเสีย ระดับหลักสูตรและระดับคณะ](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2562/153/h153-03-25-2019_0243pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการวิเคราะห์และจัดทำแผนปฏิบัติการประจำปี คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ และโครงการรับฟังผู้มีส่วนได้ส่วนเสีย ระดับหลักสูตรและระดับคณะ ณ ห้องประชุม บวรรัตนประสิทธิ์ ตึกอธิการบดี ในวันพุธที่ 6 มีนาคม 2562 โดยได้รับเกียรติจาก คุณธิดา ไกรนรา หัวหน้ากลุ่มงานส่งเสริมและพัฒนาท้องถิ่น ดร.ประพันธ์ เทียนวิหาร นายกเทศมนตรีตำบลแม่กา คุณมุกดา อินต๊ะสาร ผู้ทรงคุณวุฒิจากภายนอก เข้าร่วมแลกเปลี่ยนและให้ข้อเสนอแนะต่อแผนกลยุทธ์ คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ ร่วมกับคณาจารย์ เจ้าหน้าที่ และนิสิตคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์