![ขอแสดงความยินดีกับ ผศ. มนตรา พงษ์นิล ในโอกาสได้รับรางวัลดีเด่น การนำเสนอผลงานประเภท Oral presentation กลุ่มการวิจัยด้านมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ (ด้านรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์)](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2562/147/h147-02-20-2019_1049am.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับ ผศ. มนตรา พงษ์นิล ในโอกาสได้รับรางวัลดีเด่น การนำเสนอผลงานประเภท Oral presentation กลุ่มการวิจัยด้านมนุษย์ศาสตร์และสังคมศาสตร์ (ด้านรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์) ในการประชุมทางวิชาการระดับชาติพะเยาวิจัย ครั้งที่ 8 ในหัวข้อเรือ่ง "วิกฤตกับความสัมพันธ์ และชนชั้นในจังหวัดพะเยา" ระหว่างวันที่ 24-25 มกราคม 2562 ณ หอประชุมพญางำเมือง มหาวิทยาลัยพะเยา