หน่วยศึกษาและพัฒนานวัตกรรมท้องถิ่น คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมกับ มูลนิธิฮันส์ ไซเดล (Hanns Seidel Foundation) ประเทศไทย ดำเนินโครงการพัฒนาศักยภาพผู้แทนสภาองค์กรชุมชนตำบลจังหวัดพะเยา
![หน่วยศึกษาและพัฒนานวัตกรรมท้องถิ่น คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมกับ มูลนิธิฮันส์ ไซเดล (Hanns Seidel Foundation) ประเทศไทย ดำเนินโครงการพัฒนาศักยภาพผู้แทนสภาองค์กรชุมชนตำบลจังหวัดพะเยา](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/140/h140-12-04-2018_1128am.jpg)
หน่วยศึกษาและพัฒนานวัตกรรมท้องถิ่น คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ร่วมกับ มูลนิธิฮันส์ ไซเดล (Hanns Seidel Foundation) ประเทศไทย ดำเนินโครงการพัฒนาศักยภาพผู้แทนสภาองค์กรชุมชนตำบลจังหวัดพะเยา ณ โรงแรมธาริส อาร์ท โฮเทล จ.แพร่ ในวันที่ 7-9 พฤศจิกายน 2561 ที่ผ่านมา โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาศักยภาพผู้แทนสภาองค์กรชุมชนตำบลจังหวัดพะเยาในด้านการจัดทำแผน และเพื่อสร้างเครือข่ายการทำงานผู้แทนสภาองค์กรชุมชนตำบลจังหวัดพะเยาให้เกิดขึ้น