คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประชุมบุคลากร คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประชุมบุคลากร คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/110/h110-08-02-2018_0437pm.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการประชุมบุคลากร คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ เมื่อวันพุธ ที่ 1 สิงหาคม 2561 ที่ผ่านมา ณ ห้องประชุมเรือนเอื้องคำ มหาวิทยาลัยพะเยา โดยได้รับเกียรติจาก รองศาสตราจารย์พรรณยุพา นพรัก คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฯ โดยมีการรายงานผลการดำเนินงานของผู้บริหารในประจำปีงบประมาณ และพูดคุยแลกเปลี่ยนเรียนรู้ รวมถึงการรับฟังความคิดเห็น ปัญหาอุปสรรค ตลอดจนข้อเสนอแนะจากบุคลากร เพื่อนำไปปรับปรุงและพัฒนางาน