คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินกิจกรรมผู้บริหารพบผู้ปกครองนิสิตใหม่ ประจำปีการศึกษา 2561
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินกิจกรรมผู้บริหารพบผู้ปกครองนิสิตใหม่ ประจำปีการศึกษา 2561](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/109/h109-08-02-2018_1158am.jpg)
คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา นำโดยรองศาสตราจารย์พรรณยุพา นพรัก คณบดีคณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ พร้อมด้วยรองคณบดี ผู้ช่วยคณบดี คณาจารย์ เจ้าหน้าที่ ดำเนินกิจกรรมผู้บริหารพบผู้ปกครองนิสิตใหม่ ประจำปีการศึกษา 2561 ในวันที่ 1 สิงหาคม 2561 ที่ผ่านมา เพื่อเป็นการแนะนำข้อมูลต่าง ๆ ให้กับผู้ปกครองของนิสิต ตลอดจนตอบข้อซักถามเพื่อให้เกิดความเข้าใจที่ตรงกัน