คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการศึกษาดูงานหน่วยศึกษาและพัฒนานวัตกรรมท้องถิ่น ณ ศูนย์ศึกษาการบริหารกิจการบ้านเมืองระดับท้องถิ่น : CLOGS คณะรัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่และเทศบาลตำบลสุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่
![คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการศึกษาดูงานหน่วยศึกษาและพัฒนานวัตกรรมท้องถิ่น ณ ศูนย์ศึกษาการบริหารกิจการบ้านเมืองระดับท้องถิ่น : CLOGS คณะรัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่และเทศบาลตำบลสุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่](https://connect.spss.up.ac.th:443/storage/uploads/content_new/th/Old/News/2561/108/h108-08-02-2018_1126am.jpg)
หน่วยศึกษาและพัฒนานวัตกรรมท้องถิ่น คณะรัฐศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยพะเยา ดำเนินโครงการศึกษาดูงานหน่วยศึกษาและพัฒนานวัตกรรมท้องถิ่น ณ ศูนย์ศึกษาการบริหารกิจการบ้านเมืองระดับท้องถิ่น : CLOGS คณะรัฐศาสตร์และรัฐประศาสนศาสตร์ มหาวิทยาลัยเชียงใหม่ และเทศบาลตำบลสุเทพ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ เมื่อวันที่ 23-24 กรกฎาคม พ.ศ. 2561 ที่ผ่านมา เพื่อศึกษาดูงานหน่วยงานภายนอกและเพื่อจะได้ศึกษา เรียนรู้ และนำมาพัฒนา ปรับปรุง ประยุกต์ ใช้กับหน่วยฯ ให้มีประสิทธิภาพในการบริหารจัดการที่ดีมากยิ่งขึ้น